Samar da mafi ƙarancin mafita na amfani

10 YEARS Kwarewar masana'anta, Mafi Girma Remanufacture a China, Gabaɗayan Talla na kayayyakin gyara, Sabis na Cloud

1, KYAUTATA 2, Ikon Asali 3, Abin dogaro kawai 4, Mai Matuƙar arha Ƙara koyo >>>

Dukkan Bayanai

Game da

Kuna nan: Gida>Game da

Sama da shekaru 10 ƙwarewar masana'antu

An kafa Teila a cikin 2010, fasaha ce mai inganci kuma mafi girman kayan aikin kankare a China. Teila yana mai da hankali kan haɓaka injinan gini a cikin injuna masu nauyi, injinan da aka yi amfani da su, injinan da aka sake ƙera da sassan famfo. Teila ya tara kwarewa mai yawa kuma ya gina ƙungiyar R & D mai ƙarfi da ƙungiyar sabis na ƙwararrun ƙwararrun, ya kafa sabon, amfani da kayan aikin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'auni na kimantawa, yana samar da daidaitattun daidaito da tsarin sake-sake fasaha da tsarin gudanarwa. Taron samar da sake-sake masana'antu a jimlar murabba'in murabba'in mita 24000, yana da injiniyoyi 80 fiye da shekaru 5 masu alaƙa da manyan injiniyoyi da manyan injiniyoyi 40.

Ƙarfin Teila da ƙungiyar

Teila ya haɓaka rassa guda 5 waɗanda suka haɗa da Heny Remanufacturing JXZG Manufacturing, Alliance Used Concrete Pumps,  Taila Cibiyar Siyayya da Leasing Teila

M kuma m
layin samfur da kaya

Layin Samfurin mu

kaya

Sabis na Teila

Sabis mai inganci da mafi ƙarancin farashin hanyoyin amfani

Sabunta hanyoyin fasaha